Diễn đàn lớp K18-QT1 - Viện ĐH Mở Hà Nội
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn lớp K18QT1 Viện ĐH Mở Hà Nội. Hãy đăng kí một tài khoản để cùng thảo luận nào.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn lớp K18QT1 Viện ĐH Mở Hà Nội. Hãy đăng kí một tài khoản để cùng thảo luận nào.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bài viết mới nhất
Bài gửiNgười gửiThời gian
Nhật kí mỗi ngày Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh Post_n10Sun Dec 18, 2011 8:39 pm
Ảnh nóng của học sinh thanh lịch k18qt1 đây Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh Post_n10Mon Aug 22, 2011 11:16 pm
hội những người yeu sinh vật cảnh k18qt1 Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh Post_n10Wed Aug 17, 2011 10:08 pm
Điểm thi, nhưng chưa có Quản trị nhân lực Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh Post_n10Fri Jul 01, 2011 2:46 pm
Lịch thi lại nhé, và lịch học kỳ mới bắt đầu từ 15/8 Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh Post_n10Fri Jul 01, 2011 2:13 pm
lịch thi lại năm thứ hai nè! Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh Post_n10Sun Jan 02, 2011 7:09 pm
ung ho dong bao mien trung Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh Post_n10Thu Nov 25, 2010 11:49 am
ảnh hot Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh Post_n10Mon Nov 22, 2010 12:38 am
On Melancholy Hill - Plastic Beach - Gorillaz 2010 Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh Post_n10Thu Nov 04, 2010 7:39 pm
cuoi thoa thich cuoi dai ra quan Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh Post_n10Sun Sep 19, 2010 11:54 am

You are not connected. Please login or register

Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

administrator

administrator
+++Science - Art+++
____♥♥♥Love♥♥♥

Hqua Lại nó pm suốt vì ko tháy dc ảnh photobucket up lên. Chật vật đến hôm nay search thì ra nguyên nhân là cái code latest topic. Damn nhà nó, trong code có sử dụng ảnh icon up từ host relazy.net. MÀ cái host đấy thì die lâu rồi, nên nó cứ load mãi làm những ảnh khác ở vị trí dưới của source code phải đợi nó load xong mới đến phiên mình load.
Thành ra ảnh anh em up lên mãi ko hiện lên là thế.

MK vừa phá dc lỗi này xong sướng thế=)), mất bao thời gian thay cái theme vì tưởng lỗi do theme=)). Tí nữa thì nghe lời thằng Lại thay cái theme lại backup data bằng tay thì bỏ bu Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh 932284 Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh 932284

Giờ coi như ổn rồi:bye: Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh 517155 Anh em phát hiện trục trặc gì cứ báo nhiệt tình nhé Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh 744133 Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh 744133 Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh 744133

lV4

lV4
Trưởng phòng hành chính
Trưởng phòng hành chính

SHIT! Làm mình cứ nghĩ mình ngu, tự kỷ suốt từ hôm qua đến giờ

Viper_Pro

Viper_Pro
Ttrưởng phòng vật tư
Ttrưởng phòng vật tư

lV4 đã viết:SHIT! Làm mình cứ nghĩ mình ngu, tự kỷ suốt từ hôm qua đến giờ
Yên tâm đi, m ko phí công đâu. VÌ m ngu thật mà. Tự kỷ tiếp đi Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh 517155

lV4

lV4
Trưởng phòng hành chính
Trưởng phòng hành chính

Viper_Pro đã viết:
lV4 đã viết:SHIT! Làm mình cứ nghĩ mình ngu, tự kỷ suốt từ hôm qua đến giờ
Yên tâm đi, m ko phí công đâu. VÌ m ngu thật mà. Tự kỷ tiếp đi Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh 517155

Con đễ tên Bách, spam vãi Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh 95396 Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh 2692

bup be toc vang

Nhân viên quèn
Nhân viên quèn

ui bun waaaaaaa

lV4

lV4
Trưởng phòng hành chính
Trưởng phòng hành chính

seo bạn Thơm lại bùn phải cười lên chứ

Viper_Pro

Viper_Pro
Ttrưởng phòng vật tư
Ttrưởng phòng vật tư

lV4 đã viết:seo bạn Thơm lại bùn phải cười lên chứ
Buồn vì gặp cái thằng như m chứ sao nữa Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh 94119

lV4

lV4
Trưởng phòng hành chính
Trưởng phòng hành chính

Viper_Pro đã viết:
lV4 đã viết:seo bạn Thơm lại bùn phải cười lên chứ
Buồn vì gặp cái thằng như m chứ sao nữa Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh 94119

Thế thì tao lại hành phúc quá Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh 220244

lamytbg

Nhân viên quèn
Nhân viên quèn

lên thăm thây luyện đi

lV4

lV4
Trưởng phòng hành chính
Trưởng phòng hành chính

lamytbg đã viết:lên thăm thây luyện đi

Lâm câm mồm chả liên quan gì cả

Viper_Pro

Viper_Pro
Ttrưởng phòng vật tư
Ttrưởng phòng vật tư

lamytbg đã viết:lên thăm thây luyện đi
Thằng Lâm muốn ăn tạ kìa cho nó Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh 2692 Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh 2692 Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh 2692 Thông báo: Đã fix được lỗi ko thấy ảnh 2692

lV4

lV4
Trưởng phòng hành chính
Trưởng phòng hành chính

Không biết thằng laam ăn nói linh tinh thế nào bị Hoàng Tạ tys nữa Ban nick, tôi nghiệp

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]