Diễn đàn lớp K18-QT1 - Viện ĐH Mở Hà Nội
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn lớp K18QT1 Viện ĐH Mở Hà Nội. Hãy đăng kí một tài khoản để cùng thảo luận nào.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn lớp K18QT1 Viện ĐH Mở Hà Nội. Hãy đăng kí một tài khoản để cùng thảo luận nào.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bài viết mới nhất
Bài gửiNgười gửiThời gian
Nhật kí mỗi ngày Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... Post_n10Sun Dec 18, 2011 8:39 pm
Ảnh nóng của học sinh thanh lịch k18qt1 đây Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... Post_n10Mon Aug 22, 2011 11:16 pm
hội những người yeu sinh vật cảnh k18qt1 Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... Post_n10Wed Aug 17, 2011 10:08 pm
Điểm thi, nhưng chưa có Quản trị nhân lực Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... Post_n10Fri Jul 01, 2011 2:46 pm
Lịch thi lại nhé, và lịch học kỳ mới bắt đầu từ 15/8 Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... Post_n10Fri Jul 01, 2011 2:13 pm
lịch thi lại năm thứ hai nè! Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... Post_n10Sun Jan 02, 2011 7:09 pm
ung ho dong bao mien trung Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... Post_n10Thu Nov 25, 2010 11:49 am
ảnh hot Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... Post_n10Mon Nov 22, 2010 12:38 am
On Melancholy Hill - Plastic Beach - Gorillaz 2010 Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... Post_n10Thu Nov 04, 2010 7:39 pm
cuoi thoa thich cuoi dai ra quan Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... Post_n10Sun Sep 19, 2010 11:54 am

You are not connected. Please login or register

Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt....

administrator
yenyen91
HieuNguyen
nhocxinh
SPAMER
lV4
10 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

lV4

lV4
Trưởng phòng hành chính
Trưởng phòng hành chính

Thứ 2 : Tiếng Anh :Ths.PM.Lan và ths.NT.Ha
Đường lối CMVN : Ths.T.H.Giảng
Thứ 3 : Kế toán DC : Ths.Ng.T.Thủy
Quản lý nhà nước VKT3 : PGS.TS.P.H.Đường
Thứ 4 : Kinh tế Vi mô : Ths.Ng.T.T.Hường
Tiếng Anh : như trên
Thứ 5 : Kế toán DC : Như trên
Tâm lý KD : Ng.T.N.Bích
Thứ 6 : Tư tưởng HCM : PGS.TS.Đỗ Thị Thạch
Quản lý NNVKT3 : như trên

SPAMER

SPAMER
Nhân viên quèn
Nhân viên quèn

Ờ KO SPAM HEHE Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... 153675

nhocxinh

nhocxinh
Nhân viên quèn
Nhân viên quèn

Nhưng năm 2 bọn mình học sáng hay chiều nhỉ?mà bí thư viết tắt nên chẳng dịch được hết gì cả.Sao lại học thêm nhiều môn quái dị thế nhỉ:( hixhix

nhocxinh

nhocxinh
Nhân viên quèn
Nhân viên quèn

lần thi này chắc phải thi lại môn toán mất>Làm chẳng ra gì cả.Buồn chết được huhu.Yến ơi em cứu anh vs nào.Nhớ em quá đi mất thôi

HieuNguyen

HieuNguyen
Nhân viên quèn
Nhân viên quèn

việt anh ơi. học kt vi mô hay vĩ mô. học vi mô chán bỏ m.... hix Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... 29722 Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... 29722 Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... 29722

yenyen91

yenyen91
Nhân viên quèn
Nhân viên quèn

oài nhìn lịch học chóng cả mặt mũi.....mà hem bít học vào sáng hay chiều.........ui Linh ơi.ta cũng đang chết Toán đây này mỗi minh em đâu........mình có cứu nhau đc ko em???????:))

administrator

administrator
+++Science - Art+++
____♥♥♥Love♥♥♥

Học mùng mấy nhỉ?

yenyen91

yenyen91
Nhân viên quèn
Nhân viên quèn

16/8 mà bạn.........hum đó là thứ 2 mà.bọn mình nghỉ hết 15/8 mà

lV4

lV4
Trưởng phòng hành chính
Trưởng phòng hành chính

hehe, học sáng hay sao ý vì đổi luân phiên với KT mà, mà mình có viết tắt đâu mà mọi người bảo viết tắt, DC--->Đại cương, quản lý NNVKT---->Quản lý nhà nước về kế toán, thế thoai

yenyen91

yenyen91
Nhân viên quèn
Nhân viên quèn

Bí Thư em xem lịch thi lại môn Tin thế nào thì PM bạn bè đi.............hjhhjhj........ai bảo là ko viết tắt nào? Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... 153675 .........Đại Cương mà viết là DC thì ai mà dịch được....???.thế chẳng thành " DẠI CƯƠNG" à??????? Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... 153675

administrator

administrator
+++Science - Art+++
____♥♥♥Love♥♥♥

Năm 2 học sáng hay chiều nhỉ, sáng thì tốt Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... 551184

lV4

lV4
Trưởng phòng hành chính
Trưởng phòng hành chính

học sáng hay seo ý, thấy bảo đổi luôn phiên từng học kỳ mà, học kỳ trước mình học chiều rồi, năm thứ hai học kì I chắc học sáng thoai, học kỳ 2 lại đổi lại

sunnynguyen23490

sunnynguyen23490
Nhân viên quèn
Nhân viên quèn

hehe.lại học thầy P.H.Đường à.

lamytbg

Nhân viên quèn
Nhân viên quèn

kì này học khá nhiều đấy nhỉ?
lại có cơ hội thử sức với kì thi lại rùi?
VINH DỰ THẾ

trangchit

Nhân viên quèn
Nhân viên quèn

học nhiều thế:))

min_nlv

min_nlv
Nhân viên quèn
Nhân viên quèn

kì này tha hồ "vui" rùi, đi thi tha hồ chém >_<"! Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... 142608 Rồi lịch học cho năm thứ hai nhé, cấm spam, thằng nào spam t cắt.... 220244

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]